Mwanzo

Habari na Taarifa kuhusu COVID-19

SAFARI ZA KIPEKEE ZA TANZANIA

A safari ya kibinafsi iliyoongozwa ndiyo njia ya kuingia Kenya na Tanzania, na tunatoa hilo tu kwa waelekezi wetu wa kitaalamu wa safari waliozaliwa na kufugwa. Watakuongoza katika maeneo mazuri zaidi ya Kenya na Safari za Tanzania. Wana maarifa ya kina na ya kina kwa wanyamapori; mimea na wanyama ambao utakutana nao kwenye njia za safari. Ugani kwa fukwe za pwani zinazozunguka Diani na Zanzibar muhtasari wa safari bora ya safari ya likizo ya safari. Tunaweka bidii katika kujifunza mahitaji yako na kwa hivyo kuunda customized vifurushi vya likizo vile tu unavyopenda. Likizo zetu za safari za Kenya na Tanzania zina thamani ya pesa zako. Chochote cha maslahi yako, tutaifanya kuwa kutoka Kenya na Likizo ya safari ya Tanzania uzoefu. Tunakupa uhalisi Kenya na Tanzania uzoefu wa safari na kumbukumbu zisizosahaulika na urafiki wa kudumu.

Kenya&Tanzania Best Tailor – Made Safari

MAJIRA MAZURI TANZANIA

Leo Clement
Leo Clement
2020 08-12-
Safari nzuri, pendekeza sana! Ziara yetu ya siku 10 ya Tarangire, Serengeti na Ngorongoro ilikuwa bora kuliko ilivyotarajiwa. Tulikuwa na wakati mzuri sana na kiongozi wetu Elias kuzuru mbuga huku tukitazama mandhari mbalimbali, ndege na wanyama. Pia tuliwatembelea Wahadzabe Bushmen katika eneo lao la Ziwa Eyasi. Jambo la kustaajabisha zaidi lilikuwa uhamiaji wa nyumbu na kutembelea Bonde la Ngorongoro. Malazi yalikuwa katika hali ya kifahari ambapo huduma ni ya hali ya juu. Elias alikuwa mtu mwenye ujuzi na anayependeza sana ambaye alifanya safari yetu kuwa mojawapo ya uzoefu bora zaidi tulionao wa Afrika!
Krista Gleave
Krista Gleave
2020 08-11-
Safari kamili ya Kilimanjaro/Safari! Wafanyakazi walikuwa wa ajabu. Inasaidia sana, inakaribisha, kirafiki na mtaalamu. Safari zilikuwa nzuri (tulifanya Kilimanjaro na Safari ya siku 3) - thamani ya ajabu ya pesa tukiwa na waelekezi wanaoaminika ambao walifanya uzoefu kuwa bora zaidi! Bila shaka, tungependekeza Safari za Kipekee za Tanzania kwa kuwa tulikuwa na uzoefu wa kustaajabisha, safari bora zaidi kati ya safari zote ambazo tumefanya kufikia sasa. Tunatazamia kupata uzoefu mwingine wa Safari za Kipekee za Tanzania!
Vicki Greg
Vicki Greg
2020 08-09-
Kiongozi wetu wa Msafara alikuwa bora! Tulikuwa na Kiongozi mashuhuri wa Msafara {James} katika kila nyanja. Anapenda kile anachofanya na huchanganya shauku hiyo na ujuzi wa kina wa wanyamapori na mfumo wa ikolojia kwa njia ambazo zilianzisha matukio ya karibu na ya kibinafsi na maajabu ya uhamiaji. Yeye ni mwalimu mzuri na anayehusika ambaye alisikiliza kila moja ya ndoto zetu za safari na kuzifanya ziishi. Hatungeweza kuwa karibu na spishi nyingi za wanyamapori, kuona uwindaji, mauaji, vivuko vya mito, kujamiiana na uuguzi, pamoja na ujio wa kichawi na kuendelea kwa maisha ya kila siku kwenye savanna. Ilikuwa bora kuona wanyama wengi kwa muda mfupi.
Roland Bill
Roland Bill
2020 08-08-
Mwongozo wetu alikuwa gem! makini, msukumo wa kidiplomasia, ufanisi na nishati ya ajabu! Safari ilizidi matarajio yangu kwa kila njia. Nilivutiwa sana na gari hilo, hasa nikilinganisha na mengine niliyoyaona kwenye Hifadhi ya Taifa ya Serengeti. Nina furaha sana yetu ilikuwa na vibao ambavyo vinaweza kufunguka kabisa dhidi ya madirisha ambayo yalifunguliwa kwa kiasi. Wanyama walikuwa wa kushangaza sana hivi kwamba bado nina wakati mgumu kufunika kichwa changu kuzunguka uzoefu huu wote. Walakini, nitasema kwamba watu walikuwa na athari kama hiyo. Wema wao, unyoofu, uwazi, mtazamo wa kukaribisha, ujuzi, majivuno na shauku ya kazi zao vilinipuuza. Mwongozo wetu {Ian} alikuwa na macho bora kuliko mtu yeyote ambaye nimewahi kukutana naye na angeweza kuona wanyama ambao walionekana kuwa umbali wa maili tano. Mapenzi yake kwa nchi na kazi yake yalikuwa dhahiri na ya kutia moyo.
Jeff Gregory
Jeff Gregory
2020 08-08-
Uzoefu MKUBWA kweli na mwongozo wa kushangaza! Tulikuwa kwenye safari ya siku 7. Ilikuwa ni safari nzuri. Tulifika uwanja wa ndege wa Mlima Kilimanjaro. Mwongozaji/dereva wetu alituchukua na kutuletea Hoteli ya Mount Meru. Safari ilianza hapa huku Peter akianza kuonyesha mambo ya kuvutia kuhusu eneo jirani. Alikuwa na ujuzi sana na tayari kujibu maswali yetu yote. Tulikuwa tumefika siku moja mapema kuliko washiriki wengine wa kikundi chetu cha safari. Peter alisisitiza kututafuta na kuwatambulisha wengine walipofika. Kuanzia hapa tulienda hifadhi ya taifa ya Ziwa Manyara. Kisha kuingia kwenye mbuga ya Serengeti na Bonde la Ngorongoro. Ilikuwa ni safari nzuri na iliyosimamiwa vyema na kiongozi wetu wa dereva, Peter. Ningependekeza sana Tanzania Exclusive Journeys.
Nathan Scott
Nathan Scott
2020 08-07-
Uzoefu wa kipekee nchini Tanzania! Kujiandikisha kwa Safari yako ya kwanza ni imani kubwa kidogo. Unaangalia hakiki, unagundua kile unachofikiria unataka kuona na jinsi unavyotaka kukipitia. Baada ya kuzungumza na waendeshaji kadhaa, tulitulia kwenye Safari za Kipekee za Tanzania kwa sababu ya mwitikio wa haraka wa Tony. Hata hivyo, tangu wakati wa kwanza, tulifikiri kwamba kiongozi wetu Marc alikuwa mzuri. Alikuwa mzungumzaji, mwenye elimu ya chuo kikuu, mkarimu na mwenye furaha kuwa naye. Tulichagua kuwa na kambi iliyoboreshwa kwa siku moja kwenye kambi ya Hema. Nadhani kambi iliyoboreshwa (iliyo na vitanda) iliongeza mengi kwenye faraja yetu ya kulala. Mahema yalikuwa makubwa na tulistarehe kila usiku isipokuwa baridi kidogo tukiwa Ngorogoro kwenye ukingo wa crater. Lete kofia ya sufu! Usiku ulioboreshwa ulikuwa mzuri lakini wa gharama kubwa na wa anasa kweli. Kuwa na hema kubwa na bafuni ya ndani na bafu ilikuwa nzuri sana baada ya siku kadhaa za kupiga kambi. Tulifanya Ziwa Manyara, Serengeti kwa usiku nne, Ngorogoro kwa usiku mmoja kisha Tarangire kwa usiku mmoja. Jumla ya usiku 8. Tuliipenda sana Tarangire kwa sababu ilikuwa na watu wachache na kwa sababu ya mandhari ya vilima, ukikunja kona na kuna kitu hapo cha kukushangaza. Chakula pia kilikuwa kizuri sana. Asante kwa uzoefu wa maisha!
Charlotte Franklynn
Charlotte Franklynn
2020 08-03-
Uzoefu Kamilifu Kabisa! Tangu tulipowasili Tanzania Safari za Kipekee tuliongozwa katika mchakato mzima na wafanyakazi wenye weledi wa ajabu. Mwongozo wetu Marc hakuaminika-siwezi kusema mambo mazuri ya kutosha kumhusu. Marc ANAPENDA kazi yake, na amejitolea sana kuhakikisha kuwa abiria wake wanapata kuona na uzoefu wa kila kitu. Marc anaelewa sana wanyamapori na tulijifunza mengi kutoka kwake. Marc pia alitufanya tujisikie salama sana na alikuwa dereva bora! Yeye ni mtu mzuri ambaye hatutamsahau kamwe! Siwezi kusema mambo mazuri ya kutosha kuhusu uzoefu wangu na kampuni hii na Marc. Bora!
Solomon Eddie
Solomon Eddie
2020 08-02-
Safari ya Familia ya ajabu!! Ni safari nzuri iliyoje barani Afrika na ziara nzuri na Safari za Kipekee za Tanzania nchini Tanzania. Nilitaka tu kukufahamisha jinsi Donald alivyokuwa wa kipekee kama dereva na mwongozaji wetu. Anajua sana mazingira, wanyama na mimea na vile vile kuwa mtu mwenye urafiki na mzuri sana wa kutumia wakati wetu pamoja. Hakuna kilichokuwa kigumu sana kwake na alifanya kila kitu kwa tabasamu. Mawasiliano yalikuwa ya upepo kabisa. Nitakuwa nikipendekeza Safari za Kipekee za Tanzania kwa kila mtu anayetafakari kuhusu safari ya Afrika na hasa kiongozi wetu mzuri Donald."
Kurt Derek
Kurt Derek
2020 08-02-
Asante kwa kuweka pamoja safari yetu nzuri! Tulikaribishwa na Alan katika Hoteli ya Mount Meru na tulijua tutakuwa kwenye mikono nzuri. Alan alikuwa na taarifa nyingi na alituweka sawa kuhusu mipango ya usafiri na ujuzi na ujuzi wa waelekezi wetu. Asubuhi iliyofuata tulikutana na mwongozaji Ian ambaye alikuwa mchangamfu na mwenye kukaribisha sana. Hatukujua kuwa Ian angebadilisha safari yetu ya kawaida iliyofungashwa kuwa tukio la mara moja katika maisha. Sio tu kwa kuendesha michezo bali pia kupitia ucheshi, ukarimu na kutupeleka katika mazingira magumu ambapo madereva wengine hawangeenda kwa sababu ya hali ya mvua. Ian alikuwa mwenye furaha. Ujuzi wake wa wanyama, ndege, miti na mandhari ya mbuga kwa ujumla ulikuwa wa kipekee, na kuturuhusu kujifunza zaidi kuliko tulivyotarajia, hasa ndege, ambao hatukuwa tumezingatia kabla ya safari. Ian alikuwa tayari kusitisha mara moja ikiwa mmoja wa watu wanne aliomba hivyo na alikuwa akitafuta wanyama na ndege kila mara ili sisi tutazame na kupiga picha. Hatuwezi kueleza kwa maneno jinsi tulivyofurahishwa na Ian kama kiongozi wetu wa watalii. Alikuwa zaidi ya mwongozo wa watalii kwani tulihisi kwamba tulikuwa na rafiki ndani ya gari. Kweli kipekee!!!Tutakuwa tunapendekeza Safari za Kipekee za Tanzania kwa marafiki, familia na wafanyakazi wenzetu wote kuanzia sasa na kwa juu juu Ian. "
Sightsee44270376735
Sightsee44270376735
2020 07-29-
Zaidi ya Matarajio! Uzoefu wa ajabu.! Inastahili Kila Penny! “...Ilishangaza jinsi kampuni nyingi tofauti za utalii zilivyokuwa zikifanya kazi katika eneo hilo na sote tulifurahishwa sana na Tanzania Exclusive Journeys, kwani wengine walionekana kujaa, na wengine walikuwa na redio za machukizo ambazo walikuwa wanaziita kwenye simu zao. wenzangu kama wangeona chochote.Nisingefurahi sana ikiwa tungekuwa na vifaa hivyo.Wakati ni sisi tu, palikuwa kimya ajabu na tuliweza kufurahia sio vituko tu bali sauti zingine pia.Nilipendezwa sana na ndege na kwa hivyo Land Cruiser iliyosongamana kidogo na ya mtu mmoja mmoja ilikuwa nzuri kabisa..." Kwa furaha na sana kupendekeza Tanzania Exclusive Journeys kwa wote!

BLOG YETU